2. Disemba 2021

Ushindi dhidi ya New Eleven FC

 

Ilikuwa ni mchana wa manana  kwa TanZebras katika uwanja wa mpira wa Magereza dhidi ya timu ya New Eleven FC. Timu zote mbili walianza mchezo
na  shinikizo na masuala ya mbinu, Lakini katika dakika ya 10, mfungaji wetu wa juu Eddie Weche ( ambaye ametinga mabao matatu katika michezo mitatu) alifunga bao kwa niaba ya Tanzebras! Baada ya msaada kutoka kwa Edwin Komba na risasi iliyopigwa tena, Eddie aliweza kuweka Tanzebras katika uongozi.
Alama ya muda wa nusu: 1:0 kwa TanZebras. 
Katika kipindi cha pili, TanZebras waliweka matokeo mazuri. Kuelekea mwisho wa mchezo, New Eleven iliongeza shinikizo, lakini TanZebras, ambao nao walikuwa imara kama simba, hawakuwapa nafasi yoyote kamwe! Hii ina maana kwamba mchezo wa tatu wa msimu wa sasa ilimalizika
1:0 dhidi ya New Eleven kwa TanZebras na timu yetu sasa ni kiongozi wa Kundi B !
Mechi ijayo itakuwa Jumatatu, 25.10.2021, dhidi ya Moyo FC, ambao kwa sasa wako katika nafasi ya pili kwenye Ligi. Mechi hii itakuwa
ngumu na itakuwa mechi ya maamuzi kwa TanZebras. Tunatumahi kuwa yote yatakuwa sawa!
Baada ya mchezo, tulipokea taarifa kadhaa kupitia WhatsApp ambayo inasikika kuwa ya matumaini makubwa na ya kujiamini:
Ifwatayo ni taarifa na picha kutoka mchezo: 
Eddie Weche: “Najua ligi ni ngumu sana, lakini niko hapa kufunga mabao na lengo langu kwa msimu huu ni kuwa mchezaji bora zaidi”
 
Franco Deus (nahodha): “Tunawashukuru sana nyote ambao munatupa mkono! Safari yetu inaendelea. Pamoja na timu yangu tutatengeneza 
pointi zaidi!”. 
Mosses Alto: “Tuko juu ya Ligi, hiyo haitoshi, tunapaswa kupigana zaidi, tunajua tunapaswa kushindamechi  ijayo dhidi ya Moyo Fc. “.
David “Daudi” Kapinga (Kocha): “Tumefunga pointi tatu muhimu ambazo zinatuweka katika nafasi nzuri katika hizi ushindani. Wachezaji walipigana kwa nguvu katika kipindi cha kwanza. Tulitengeneza nafasi nyingi sana lakini bila shaka tulifunga bao moja.  Tuna matumaini mengi ya kufunga mabao zaidi katika mchezo ujao na kupata matokeo mazuri.
Endeleeni vivyo hivyo mabingwa wetu!
 

 

Toa Jibu

Barua-pepe haitachapishwa.